SKU : CP-PTB-075
ขายแล้ว 1 ชิ้น
5.0 / 5 (1 รีวิว)
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
ตู้ไฟฟ้าควบคุมปั๊มสระว่ายน้ำ 0.33 - 0.75 HP พลาสติกกันน้ำคุณภาพสูง รองรับปั๊มสระว่ายน้ำ ติดตั้งง่าย ปลอดภัย ใช้งานสะดวก พร้อมระบบควบคุมการทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ

| ตู้ควบคุมEnclosure | NANO พลาสติกกันน้ำ290×328×160 mm. Waterproof |
| Circuit Breaker | ABB 2P, 20A |
| Magnetic Contactor | Mitsubishi S-T10 |
| Overload Relay | Mitsubishi TH18, 3.6A |
| Timer Switch | Digital KG316T-II |
| Selector Switch | ABB 3-Stage (MAN/OFF/AUTO) + 2-Stage |
| Pilot Lamp | ABB Green×2, Yellow×1, Red×1 |
| กำลังปั๊มPump Capacity | ปั๊มกรอง 1/3 – 3/4 แรงม้าFilter Pump 1/3 – 3/4 HP |
| ไฟฟ้าSupply | 1 เฟส 220V 50Hz |


ข่าวสาร/บทความ