SKU : CP-PTB-200
ขายแล้ว 1 ชิ้น
5.0 / 5 (1 รีวิว)
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
ตู้ไฟฟ้าควบคุมปั๊มสระว่ายน้ำ 1.0-2.0 HP สำหรับปั๊มกรองสระขนาดกลาง รองรับระบบเครื่องเกลือ ป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร ใช้งานง่าย มาตรฐานคุณภาพ พร้อมบริการจาก WinWin Pool

| ตู้ควบคุมEnclosure | NANO พลาสติกกันน้ำ290×328×160 mm. Waterproof |
| Circuit Breaker | ABB 2P, 20A |
| Magnetic Contactor | Mitsubishi S-T20 |
| Overload Relay | Mitsubishi TH18, 5A / 6.6A / 9A |
| Timer Switch | Digital KG316T-II |
| Selector Switch | ABB 3-Stage (MAN/OFF/AUTO) + 2-Stage |
| Pilot Lamp | ABB Green×2, Yellow×1, Red×1 |
| กำลังปั๊มPump Capacity | ปั๊มกรอง 1-2 แรงม้าFilter Pump 1-2 HP |
| ไฟฟ้าSupply | 1 เฟส 220V 50Hz |


ข่าวสาร/บทความ